Kewar Hannun Wuta na gaba don Naƙasassu


  • Lambar Samfura:BC-EA5515
  • GIRMAN KAyayyakin:94 x 61 x 96 cm
  • Motoci:2*24V150W mara nauyi
  • Baturi:1*24V12 AH LITHIUM
  • Juya Radius:1200mm
  • Tsarin birki:Electric & Mechanical birki
  • Girman wurin zama:50*47*49 cm
  • Zama baya:86cm ku
  • Aiki:Nadewa
  • Lokacin Cajin Baturi:8-12h
  • Nisan Tafiya:15km
  • Dabarun Gaba: 7"
  • Dabarun baya: 9"
  • Yawan Nauyi:135kg
  • Cikakken nauyi:19.8kg
  • MOQ:1 Raka'a
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Siffar Samfurin

    Idan ya zo ga ƙirar keken hannu na gargajiya, ƙarfe ya kasance abin tafi-da-gidanka don samfura da yawa a cikin nau'o'i da yawa.Kamar yadda lokaci ya wuce, kuma bukatun jiki na mutanen da ke da nakasa sun canza, haka kuma nau'ikan kayan da ake amfani da su don ƙirƙirar wasu kujerun guragu na zamani na zamani.

    Ɗaya daga cikin irin wannan abu, fiber carbon, ya kasance yana ci gaba a cikin masana'antar a cikin shekaru goma da suka gabata ko makamancin haka, yana ƙaura daga fagen wasan keken guragu na wasan motsa jiki kuma yana tafiya na yau da kullun.Ga kadan daga cikin fa'idodin da za su iya zuwa tare da zabar keken guragu mai tushen fiber carbon.

    Mafi Girma Nauyi
    Idan aka kwatanta da ƙaƙƙarfan ƙarfe da gallazawar aluminum, fiber carbon ba ya da nauyi fiye da abin da aka saba kera kujerun guragu na yau da kullun.Wannan yana sa jigilar kaya a cikin keken guragu da kuma adanawa cikin sauƙi fiye da sauran kayan, ma.

    Baya ga rage nauyi, carbon fiber ya fi sassauƙa fiye da duka ƙarfe da aluminum, yana sa ya fi sauƙi da juriya ga girgiza da sauran rauni.

    Ƙarfafa Ayyuka
    An ƙera wasu kujerun ƙafafu na fiber carbon tare da yin aiki a zuciya, suma.Ga mutanen da ke rayuwa mafi kyawun salon rayuwa, samun damar canzawa daga rayuwar yau da kullun zuwa wasan ƙwallon kwando, alal misali, ya fi sauƙi.

    A wasu lokuta, baya buƙatar motsawa zuwa keken guragu na nishaɗi, kamar yadda wasu an tsara su don tsallakewa zuwa wasanni masu aiki.

    Gine-gine mai inganci
    Rage nauyi da haɓaka aiki yana nufin cewa fiber carbon zai iya ba da izini don ƙarami, sumul, da ingantaccen gini.A mafi yawancin lokuta, ana yin kujerun fiber carbon fiber tare da kayan daraja iri ɗaya da aka gani a cikin motocin tsere na Formula One da kuma jirgin sama mai sauri.

    Aesthetically, carbon fiber yana son fifita fiye da sauran kayan saboda yana ƙoƙarin sanya kujerun guragu su zama mafi zamani, kuma ƙasa da na asibiti, wanda ke ba da kansa ga salon rayuwa na zamani da ƙanƙanta.

    Cikakken Hoto

    1 2 3 4 5 5 750 7501


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana