Yadda za a zabi keken guragu mai dacewa?

Nauyi da buƙatar amfani masu alaƙa.

An kera kujerun guragu na lantarki da farko don ba da damar zirga-zirgar kai tsaye a cikin al'umma, amma yayin da motocin dangi suka shahara, akwai kuma buƙatar tafiya da ɗaukar su akai-akai.

Nauyi da girman wanikeken hannu na lantarkidole ne a yi la'akari da shi idan za a ɗauka.Babban abubuwan da ke ƙayyade nauyin keken hannu sune kayan firam, baturi da motar.

Gabaɗaya magana: kujerar guragu na lantarki tare da firam na aluminum da baturin lithium masu girman iri ɗaya yana da kusan 7-15kg mai sauƙi fiye da dabaran lantarki tare da firam ɗin ƙarfe na carbon da baturin gubar-acid.Misali, baturin lithium na Ningbo Bachen, kujerar guragu na aluminum yana da nauyin kilo 17 kawai, wanda ya fi nauyi 7kg fiye da nau'in nau'in nau'in aluminum guda ɗaya, amma tare da baturan gubar-acid.

Gabaɗaya magana, ƙananan nauyi yana nuna ƙarin ci-gaban fasaha, kayan aiki da dabarun da aka ɗauka, da mafi girman ɗaukar hoto.

wps_doc_2

Dorewa.

Manyan kayayyaki sun fi dogara fiye da ƙananan kayayyaki.Babban nau'ikan suna la'akari da hoton alama na dogon lokaci, kayan ya isa, tsarin yana da fa'ida, mai sarrafawa da aka zaɓa, injin ya fi kyau, wasu ƙananan samfuran saboda tasirin alamar ba, galibi ta hanyar faɗar farashin, sannan kayan aiki, tsari. babu makawa jerry-gina.Misali, Yuyue shine jagoranmu na kasa kan kayan aikin likitanci na gida, kuma Hupont mai shiga tsakani ne wajen samar da sabbin ka'idojin mu na keken guragu na kasa, kuma an gudanar da bikin kunna wutar wasannin nakasassu na 2008 tare da damfara.keken hannu na Bachen.A zahiri, an yi su ne da kayan gaske.

wps_doc_3

Bugu da kari, aluminum gami yana da haske da karfi, kuma idan aka kwatanta da carbon karfe, ba shi da saukin kamuwa da lalata da tsatsa, don haka ya fi tsayi.

Akwai kuma gaskiyar cewa baturan lithium sun daɗe fiye da batirin gubar-acid.Ana cajin baturin gubar-acid sau 500 zuwa 1000, yayin da baturin lithium zai iya kaiwa sau 2000.

Tsaro.

Kujerun guragu na lantarki, a matsayin na'urorin kiwon lafiya, gabaɗaya ana ba da tabbacin samun aminci.Duk suna sanye da birki da bel na tsaro.Wasu kuma suna da ƙafafun karkatar da baya.Bugu da kari, don wheelchairs tare da birki na lantarki, akwai kuma aikin birki ta atomatik.


Lokacin aikawa: Oktoba-18-2022