Shin ƙarfin auna na carbon fiber nadawa keken guragu na lantarki yana da mahimmanci?

Tambayar "Shin ƙarfin nauyi yana da mahimmanci?"na iya tunawa idan kuna siyayya don keken hannu mai naɗewa fiber fiber.Muna nan don gaya muku cewa, EE, da gaske yana da mahimmanci.Yin lodin abin nakukeken hannu na carbon fiber mai ninkayana iya yin tasiri a kan adadin abubuwan da ke tattare da shi.A cikin wannan labarin, za mu tattauna sakamakon wuce nauyi iyaka da kuma bayar da wasu shawarwari gakeken hannu na lantarkiwanda zai iya ɗaukar nauyi masu nauyi.

Kuna iya buƙatar kwafin littafin jagorarmu na kyauta, wanda ke da nau'ikan waɗannan da ƙari masu yawa.

mahimmanci1

Menene Ƙarfin Nauyin Carbon Fiber nadawa keken hannu?

Ƙarfin nauyin keken hannu na fiber carbon yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da za a yi la'akari da su kafin siye.Kowane keken guragu na lantarki an gwada shi sosai kuma an haɓaka shi don jure wani adadi na nauyi.Idan kun kasance da kyau a ƙarƙashin iyakance nauyi na ƙayyadaddun ƙirar ku, tabbas zai yi da kyau.Motar lantarki ba shakka za ta kasance ba ta da damuwa kuma a ƙarshe tana aiki mai sanyaya!A cikin matsalolin hawan kololuwa, masu motsi masu sassaucin ra'ayi suna da ikon yin amfani da cikakken kewayon tafiye-tafiye, manyan gudu, da kuma damar kashe hanya.Yawancin shahararrun samfura, gami da nadawa da masu motsi masu motsi, suna da matsakaicin ƙarfin nauyin kilo 250-300.

Idan nauyin ku ya wuce fam 300, cikakken girman ko sikirin motsi mai ƙarfi zai kasance mafi ƙarfafawa da aminci.

Yana da matukar mahimmanci don kiyaye nauyin jikin ku da nauyin duk wani abu da kuke shirin aiwatarwaCarbon fiber keken hannu na lantarkia zuciya.Muna ba da shawara kowa ya sayi ababur keken hannuwanda zai iya ɗaukar mafi ƙarancin fam 25 mafi girma fiye da nauyin da ake tsammani.Saboda haka, yana da kyakkyawan ra'ayi don barin wani yanki mai jujjuyawa a cikin mafi girman ƙarfin nauyi.Idan kuna kusa da iyakar nauyi, tabbas zai zama mafi inganci don haɓakawa zuwa sigar da zata iya ɗaukar ƙari.

mahimmanci2

Me zai faru Idan Kun Wuce Ƙarfin Nauyi?

Akwai tasiri marasa kyau da yawa akan babur motsi idan kuna yawan wuce madaidaicin ƙarfin nauyi, ko daga nauyin jiki ko ton ɗin da kuke ɗauka.Da farko dai, idan kun mallaki keken guragu mai ƙarfi 4-Wheel (https://www.bcwheelchair.com/carbon-fiber-lithium-battery-lightweight-electric-wheelchair-bc8002-2-product/) da kuma wuce gona da iri. iyaka, na'urar tana zuwa mafi girma barazanar tipping kan.Yin ba da shawara na iya haifar da damuwa iri-iri da suka haɗa da hadarurruka, rauni, da lalacewar gidaje ko kasuwanci.

Baya ga haɓakar haɗari, akwai lahani da yawa na inji don yin lodin keken guragu na lantarki.Ƙarin ƙananan yaƙe-yaƙe sun haɗa da ƙananan saurin gudu da kuma gazawar hawa na musamman.A gefe guda, mahimman batutuwa suna haifar da ɗimbin damuwa akan dakatarwa, mota, da kuma batura.Wannan na iya haifar da lalacewa ga firam, gazawar injin lantarki, gazawar baturi, da kuma tayoyin da aka yi amfani da su cikin sauri.Kowane ɗayan waɗannan abubuwan yana haifar da sabis na gyara tsada da maye, wanda a ƙarshe ya bar ku kuna buƙatar duk sabon babur motsi.Don guje wa waɗannan abubuwan kashe kuɗi da ba a buƙata ba, tabbatar da babur ɗin sassauƙa tare da samun damar tallafawa nauyin jikin mahayi da kaya.


Lokacin aikawa: Mayu-19-2023